RB Leipzig gặp Bayer 04 Leverkusen – Xem trước, phong độ và đối đầu
Phong độ gần đây
Các trận gần đây
L
Leverkusen
RB Leipzig
2–0
2
0
W
RB Leipzig
Hamburger SV
5–0
5
0
L
Werder Bremen
RB Leipzig
3–1
3
1
W
RB Leipzig
M'gladbach
3–0
3
0
Bàn thắng
9
2.25 mỗi trận
Bàn thua
5
1.25 mỗi trận
Giữ sạch lưới
2
trận giữ sạch lưới
Trận không ghi bàn
1
trận không ghi bàn
Thẻ vàng
5
1.25 mỗi trận
Phạt góc
27
6.75 mỗi trận
Hai đội cùng ghi bàn
25%
từ các trận này
Trên 2,5 bàn
75%
trận có 3+ bàn
W
Leverkusen
RB Leipzig
2–0
2
0
D
Augsburg
Leverkusen
2–2
2
2
W
Leverkusen
Union Berlin
4–0
4
0
L
Elversberg
Leverkusen
3–2
3
2
Bàn thắng
10
2.5 mỗi trận
Bàn thua
5
1.25 mỗi trận
Giữ sạch lưới
2
trận giữ sạch lưới
Trận không ghi bàn
0
trận không ghi bàn
Thẻ vàng
7
1.75 mỗi trận
Phạt góc
37
9.25 mỗi trận
Hai đội cùng ghi bàn
50%
từ các trận này
Trên 2,5 bàn
75%
trận có 3+ bàn
Đối đầu
5 lần gặp gần nhất
Chiến thắng của RB Leipzig
Các trận hòa
Chiến thắng của Bayer 04 Leverkusen
1
1
3
20%
20%
60%
Tổng số bàn thắng
20
Qua 5 lần đối đầu
Bàn thắng TB
4
4 mỗi trận
Bàn thắng RB Leipzig
7
1.4 mỗi trận
Bàn thắng Bayer 04 Leverkusen
13
2.6 mỗi trận
Hai đội cùng ghi bàn
80%
4/5 trận
Trên 2,5 bàn
80%
4/5 trận
Phạt góc trung bình mỗi trận
13
Qua 5 lần đối đầu
Thẻ trung bình mỗi trận
3.2
Thẻ vàng + thẻ đỏ
Lần gặp gần nhất
2 - 0
Bayer 04 Leverkusen
2–0
2
0
RB Leipzig
Bayer 04 Leverkusen
4–1
4
1
RB Leipzig
RB Leipzig
1–3
1
3
Bayer 04 Leverkusen
RB Leipzig
2–2
2
2
Bayer 04 Leverkusen
Bayer 04 Leverkusen
2–3
2
3
RB Leipzig
Xem lịch sử đầy đủ và thống kê RB Leipzig gặp Bayer 04 Leverkusen
Vị trí trên bảng
Bundesliga
| # | Đội | Đ | W | H | T | BB | BT | HS | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 5 |
Bayer 04 Leverkusen
|
4 | 2 | 1 | 1 | 10 | 5 | +5 | 7 |
| 9 |
RB Leipzig
|
4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 5 | +4 | 6 |
| 2 |
RB Leipzig
|
2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 0 | +8 | 6 |
| 4 |
Bayer 04 Leverkusen
|
2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 0 | +6 | 6 |
| 9 |
Bayer 04 Leverkusen
|
2 | 0 | 1 | 1 | 4 | 5 | -1 | 1 |
| 14 |
RB Leipzig
|
2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | -4 | 0 |
UEFA Champions League
UEFA Europa League
UEFA Conference League Qualifiers
Relegation Play Off
Relegation
So sánh thống kê mùa giải
Bundesliga · 2026/2027
RB Leipzig
Bayer 04 Leverkusen
4
Trận đã đấu
4
2.25
9 tổng
Bàn thắng / trận
2.5
10 tổng
1.25
5 tổng
Bàn thua / trận
1.25
5 tổng
57.8%
Kiểm soát bóng TB / trận
61.3%
25%
1 trận
Hai đội cùng ghi bàn (BTTS)
50%
2 trận
75%
3 trận
Trên 2,5 bàn
75%
3 trận
6.75
Phạt góc / trận
9.25
1.25
Thẻ vàng / trận
1.5
2
Trận giữ sạch lưới
2
Cuộc đối đầu cầu thủ đáng chú ý
Bundesliga · 2026/2027
Bàn thắng
2
Kiến tạo
2
Phút mỗi bàn
171'
Độ chính xác chuyền
78%
Trận đã đấu
4
Số phút thi đấu
342
Bàn thắng
4
Kiến tạo
1
Phút mỗi bàn
65'
Độ chính xác chuyền
80%
Trận đã đấu
4
Số phút thi đấu
261
Về trận đấu
RB Leipzig gặp Bayer 04 Leverkusen vào 13 tháng 2 2027 lúc 00:00 UTC tại Red Bull Arena, thuộc khuôn khổ Bundesliga.
Trước giờ bóng lăn, RB Leipzig đang xếp thứ 9 trên bảng Bundesliga, còn Bayer 04 Leverkusen xếp thứ 5.
Lịch sử đối đầu
RB Leipzig và Bayer 04 Leverkusen đã gặp nhau 21 lần trong dữ liệu đối đầu hiện có.
RB Leipzig thắng 8 lần, còn Bayer 04 Leverkusen thắng 8 lần, với 5 trận hòa.