Lorient gặp Le Mans – Xem trước, phong độ và đối đầu
Phong độ gần đây
5 trận gần nhất
L
Le Mans
Lorient
2–1
2
1
D
Lorient
Toulouse
2–2
2
2
W
Lens
Lorient
0–1
0
1
L
Lorient
Troyes
1–2
1
2
D
Nice
Lorient
0–0
0
0
Bàn thắng
5
1 mỗi trận
Bàn thua
6
1.2 mỗi trận
Giữ sạch lưới
2
trận giữ sạch lưới
Trận không ghi bàn
1
trận không ghi bàn
Thẻ vàng
5
1 mỗi trận
Phạt góc
12
2.4 mỗi trận
Hai đội cùng ghi bàn
60%
từ các trận này
Trên 2,5 bàn
60%
trận có 3+ bàn
W
Le Mans
Lorient
2–1
2
1
D
Le Mans
Lens
2–2
2
2
D
Nice
Le Mans
1–1
1
1
L
Rennes
Le Mans
3–2
3
2
D
Le Mans
Brest
2–2
2
2
Bàn thắng
9
1.8 mỗi trận
Bàn thua
9
1.8 mỗi trận
Giữ sạch lưới
0
trận giữ sạch lưới
Trận không ghi bàn
0
trận không ghi bàn
Thẻ vàng
10
2 mỗi trận
Phạt góc
13
2.6 mỗi trận
Hai đội cùng ghi bàn
100%
từ các trận này
Trên 2,5 bàn
80%
trận có 3+ bàn
Đối đầu
5 lần gặp gần nhất
Chiến thắng của Lorient
Các trận hòa
Chiến thắng của Le Mans
3
1
1
60%
20%
20%
Tổng số bàn thắng
10
Qua 5 lần đối đầu
Bàn thắng TB
2
2 mỗi trận
Bàn thắng Lorient
7
1.4 mỗi trận
Bàn thắng Le Mans
3
0.6 mỗi trận
Hai đội cùng ghi bàn
40%
2/5 trận
Trên 2,5 bàn
40%
2/5 trận
Phạt góc trung bình mỗi trận
4
Qua 1 lần đối đầu
Thẻ trung bình mỗi trận
4.4
Thẻ vàng + thẻ đỏ
Lần gặp gần nhất
2 - 1
Le Mans
2–1
2
1
Lorient
Le Mans
0–3
0
3
Lorient
Lorient
1–0
1
0
Le Mans
Lorient
1–1
1
1
Le Mans
Le Mans
0–1
0
1
Lorient
Vị trí trên bảng
Ligue 1
Uefa Champions League
Uefa Champions League Qualifiers
Uefa Europa League
Uefa Conference League Qualifiers
Relegation Play Off
Relegation
So sánh thống kê mùa giải
Ligue 1 · 2026/2027
Lorient
Le Mans
5
Trận đã đấu
5
1
5 tổng
Bàn thắng / trận
1.8
9 tổng
1.2
6 tổng
Bàn thua / trận
1.8
9 tổng
48%
Kiểm soát bóng TB / trận
46.4%
60%
3 trận
Hai đội cùng ghi bàn (BTTS)
100%
5 trận
60%
3 trận
Trên 2,5 bàn
80%
4 trận
2.4
Phạt góc / trận
2.6
1
Thẻ vàng / trận
2
2
Trận giữ sạch lưới
0
Cuộc đối đầu cầu thủ đáng chú ý
Ligue 1 · 2026/2027
Bàn thắng
0
Kiến tạo
3
Phút mỗi bàn
—
Độ chính xác chuyền
71.7%
Trận đã đấu
5
Số phút thi đấu
177
Bàn thắng
3
Kiến tạo
2
Phút mỗi bàn
133'
Độ chính xác chuyền
81.3%
Trận đã đấu
5
Số phút thi đấu
398
Về trận đấu
Lorient gặp Le Mans vào 6 tháng 2 2027 lúc 00:00 UTC tại Stade Yves Allainmat - Le Moustoir, thuộc khuôn khổ Ligue 1.
Trước giờ bóng lăn, Lorient đang xếp thứ 12 trên bảng Ligue 1, còn Le Mans xếp thứ 9.
Lịch sử đối đầu
Lorient và Le Mans đã gặp nhau 9 lần trong dữ liệu đối đầu hiện có.
Lorient thắng 4 lần, còn Le Mans thắng một lần, với 4 trận hòa.